
S/N JINA KA MRADI

GHARAMA ZA 

MRADI

KAZI 

ZILIZOPANGWA 

KUFANYIKA

KAZI 

ZILIZOFANYIKA

HATUA YA 

UTEKELEZAJI

(%) KAZI ZINAZOENDELEAMAELEZO/MAONI

1.Ununuzi wa bomba 

km 43

MzabuniPlasco Ltd 

amewasilisha bomba 

za urefu wa km 43 

kwa mujibu wa 

Mkataba
100

2.Ununuzi wa viungio MzabuniPlasco Ltd 

amewasilisha Viungio 

vya bomba vyote 

kwa mujibu wa 

mkataba 100

3.Uchimbaji wa 

mitaro km 43
Mitaro yenye urefu 

wa Km 43 

imekamilika 

kuchimbwa 100

4.Ulazaji wa bomba 

km 43 Jumla ya km 39.5 za 

bomba zimelazwa na 

kuunganishwa 91.86

Ulazaji wa bomba 

km3.5 bado 

unaendelea

5.Ujenzi wa vituo vya 

kuchotea maji10 Jumla ya vituo 8 vya 

muda 

vimeshajengwa
25

Ukamilishaji wa 

ujenzi wa vituo 10 

vya kuchotea maji 

unaendelea

6.Ujenzi wa chemba 

25

Mashimo ya ujenzi 

wa chemba 

yameshachimbwa na 

vifaa vya ujenzi vipo 

eneo la kazi
40

Ujenzi wa chemba 

bado unaendelea

TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA SKIMU YA UPANUZI WA MRADI WA MAJI YA ZIWA VICTORIA KWENDA VIJIJI VYA NHOBOLA NA IGILALI KUPITIA 

FEDHA ZA MPANGO WA MAENDELEO KWA USTAWI WA TAIFA MAPAMBANO DHIDI YA UVIKO-19

Mradi wa upanuzi wa 

mtandao wa Maji wa 

ziwa Victoria kwenda 

vijiji vya Nhobola na 

Igilali

551,813,089.48

1 1.Maeneo yote 

waliyolazwa bomba 

(km 39.5)yanamaji na 

tayari wateja 

wameshaanza kupata 

huduma ya 

maunganisho ya maji 

majumbani     

2.Mamlaka ya maji 

(NZUWASA)inatarajia 

ifikapo APRIL 10 

Mradi utakuwa 

umekamilika kwa 

asilimia 100



7.Uwekaji wa zege 

kuvuka mto

Uwekaji wa zenge 

eneo la mto bado 

haujafanyika 0

Kazi ya uwekaji wa 

zege inaendelea

8.Majaribio ya 

maunganisho(Hydrot

est)

Jumla ya km 39.5 za 

bomba 

zimeshafanyiwa 

majaribio ya 

maunganisho(hydrot

est ) 91.8

Majaribio ya 

maunganisho ya 

bomba km 3.5 

zilizobaki zitafanyika 

pindi bomba 

zitakapolazwa

90

Mradi wa upanuzi wa 

mtandao wa Maji wa 

ziwa Victoria kwenda 

vijiji vya Nhobola na 

Igilali

551,813,089.48

1

Overall physical work  progress

1.Maeneo yote 

waliyolazwa bomba 

(km 39.5)yanamaji na 

tayari wateja 

wameshaanza kupata 

huduma ya 

maunganisho ya maji 

majumbani     

2.Mamlaka ya maji 

(NZUWASA)inatarajia 

ifikapo APRIL 10 

Mradi utakuwa 

umekamilika kwa 

asilimia 100



 

 

Uchama, Nzega, Tabora. Simu Na.0262692403: Barua pepe: md@nzuwasa.go.tz au mdnzega@maji.go.tz 

Picha za utekelezaji wa Miradi ya maji kupitia fedha za mpango wa maendeleo kwa ustawi wa Taifa na 

mapambano dhidi ya UVIKO-19 
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Uchama, Nzega, Tabora. Simu Na.0262692403: Barua pepe: md@nzuwasa.go.tz au mdnzega@maji.go.tz 

 

Utekelezaji wa Mradi wa maji kijiji cha Nhobola. 
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Uchama, Nzega, Tabora. Simu Na.0262692403: Barua pepe: md@nzuwasa.go.tz au mdnzega@maji.go.tz 

 

 

Utekelezaji wa Mradi wa maji Kijiji cha Igilali. 
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